Aroma
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เวลาทำการของร้าน

Go down

เวลาทำการของร้าน Empty Re: เวลาทำการของร้าน

ตั้งหัวข้อ by dear Mon Jun 29, 2009 10:57 am

ขอบคุณคุณกุ๊กที่ให้ความสนใจนะคะ

ร้านเราเปิดบริการจันทร์ - ศุกร์ 8.00-20.00

เสาร์ 8.00-17.00

วันอาทิตย์ หยุดนะคะ
ให้เด็กได้พักผ่อนบ้าง ทั้ง 3 สาขา เปิดและปิดเวลาเดียวกันค่ะ Very Happy
dear
dear

ขึ้นไปข้างบน Go down

เวลาทำการของร้าน Empty เวลาทำการของร้าน

ตั้งหัวข้อ by ???? Sun Jun 28, 2009 6:47 pm

ไม่ทราบว่าร้านเปิดทุกวันรึเปล่า เวลาไหนถึงไหนคะ ขอเวลาเปิดปิดร้านทั้งสามสาขาเลย ขอบคุณมากค่ะ

????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน